Tai nghe chơi game không dây Corsair VOID RGB ELITE 7.1 White - CA-9011202-AP
  • TNCO054
  • 1043
Thông số sản phẩm
  • Tai nghe chơi game không dây Corsair VOID RGB ELITE 7.1 White
  • Driver neodymium 50mm cho âm thanh sống động
  • Khung tai nghe làm bang nhôm chắc chắn
  • Âm thanh giả lập 7.1
  • Kết nối không dây 2.4Ghz với độ trễ thấp
  • Led RGB
  • Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
  • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng
Đánh giá Tai nghe chơi game không dây Corsair VOID RGB ELITE 7.1 White - CA-9011202-AP
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Hỏi đáp về sản phẩm
Thông số kỹ thuật
THÔNG TIN CHUNG
Thương hiệuCorsair
Tên sản phẩm Corsair VOID RGB ELITE 7.1 White
Mã sản phẩm (Model)CA-9011202-AP
THÔNG SỐ TAI NGHE
Loại tai nghe Wireless
Chất liệuKhung kim loại, đêm tại xốp Foam
Màu sắcWhite
LEDRGB
Kết nốiUSB Wireless Receiver
Loại dâyN/A
Chất lượng âm thanh7.1Surround
Âm thanh vòmYes
Kích thước màng loa (mm)50mm
Tần số đáp ứng (Hz)20Hz - 30 kHz
Trở kháng32 Ohms @ 1 kHz
Độ nhạy116dB (+/-3dB)
Độ méo âm trung bình
Tương thíchPC, PS4
Phần mềmAudio CUE Software
Kích thước (mm)200mm x 95mm x 200mm
THÔNG SỐ MICROPHONE
Loại microphone
Kết nối
Tần số đáp ứng (Hz)100Hz đến 10kHz
Độ nhạy-42dB (+/-3dB)
Trở kháng2.0k Ohms