Bộ lưu điện UPS Santak 1000VA/600W (TG 1000)
  • UPSS011
  • 1602
Thông số sản phẩm
  • UPS Santak 1000VA/600W - TG 1000
  • Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
  • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng
Đánh giá Bộ lưu điện UPS Santak 1000VA/600W - TG 1000
Bộ lưu điện UPS Santak 1000VA/600W
Bộ lưu điện UPS Santak 1000VA/600W  6
Bộ lưu điện UPS Santak 1000VA/600W  7
Thiết kế
Bộ lưu điện UPS Santak 1000VA/600W  9
Hiệu suất sử dụng
Để kiểm tra hiệu năng sử dụng của UPS Santak 1000VA/600W (TG 1000), mình đã thử trên hệ thống máy tính văn phòng tại nơi làm việc. Với công suất tiêu thụ của dàn máy khoảng 150W - 200W, Santak 1000VA/600W cho thời gian sử dụng đạt khoảng 20 phút. Đây cũng làm một con số cũng khá ổn. Nếu đặt ra tình huống không may bị mất điện,20 phút là khoảng thời gian có phần thừa thãi để bạn kịp lưu lại tài liệu, công việc đang làm dở trên máy tính của mình.
Bộ lưu điện UPS Santak 1000VA/600W  8
Thông số kĩ thuật cơ bản của UPS Santak 1000VA/600W
  • Công suất :600W
  • Điện áp đầu vào: 220V
  • Tần số đầu vào: 46 - 54Hz
  • Điện áp đầu ra : 220V
  • Khối lượng :6.5 kg
  • Thời gian chuyển đổi giữa điện lưới và bộ lưu điện : 10 ms
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Hỏi đáp về sản phẩm
Thông số kỹ thuật
Mô tả chi tiết
Hãng sản xuất
SANTAK
Chủng loại
UPS Offline
Part Number
TG-1000
Kiểu dáng
Tower
Công suất
600 Watts / 1000 VA
Nguồn điện đầu ra
220 ± 10% (Chế độ ắc qui)
Kết nối ra
02 ổ cắm ra
Nguồn điện đầu vào
220V AC 50 Hz (46 ~ 54 Hz)
Dải điện áp vào
165 ~ 265 VAC
Lưu điện tại nửa tải
06 phút
Lưu điện tại đầy tải
Cổng kết nối
Không có
Bảo vệ lọc sét
Không có
Cảnh báo âm thanh
Khi pin yếu hay quá tải
Phần mềm điều khiển
Tự ổn định điện áp
Không
Kích thước (rộng x dài x cao)
91 x 280 x 238 mm