Camera Dome Dahua HAC-HDW1200EP
  • CADH064
  • 1082
Thông số sản phẩm
  • Độ phân giải 1/2.7" 2Megapixel CMOS 25/30fps@1080P(1920×1080), Cho phân giải HD trên đường truyền analog. Thời gian thực không trễ hình, Độ nhạy sáng tối thiểu 0.02Lux/F2.0, 0Lux IR on, chế độ ngày đêm(ICR), tự động cân bằng trắng (AWB),Tự động bù sáng (AGC), chống ngược sáng(BLC), Chống nhiễu (2D-DNR), tầm xa hồng ngoại 50m với công nghệ hồng ngoại thông minh, ống kính cố định 3.6mm, chuẩn chống nước IP67, điện áp DC12V, công suất 3.6W. Chất liệu vỏ kim loại + Plastic. Môi trường làm việc từ -40°C~+60°C, khoảng cách truyền tải trên cáp đồng trục lên đến 800m với cáp 75-3 ôm,kích thước ΦF110mm×95.0mm,0.3KG
  • Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
  • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng
Đánh giá Camera Dome Dahua HAC-HDW1200EP | mylook
Camera Dahua HAC-HDW1200EP
Ưu điểm nổi bật của Camera Dahua HAC-HDW1200EP
- Hình ảnh quan sát sắc nét, rõ ràng
- Chế độ hồng ngoài thông minh với tầm xa lên đến 50m
- Đạt tiêu chuẩn chống bụi chống nước IP67 cho thiết bị hoạt động bền bỉ.
Thông số kĩ thuật nổi bật của Camera Dahua HAC-HDW1200EP
  • Độ phân giải: 1/2.7" 2Megapixel CMOS 25/30fps@1080P(1920×1080)
  • Độ nhạy sáng: 0.02Lux/F2.0, 0Lux IR on
  • Ống kính: 3.6mm
  • Tầm xa hồng ngoại: 50m với công nghệ hồng ngoại thông minh
  • Khoảng cách truyền tải trên cáp đồng trục lên đến 800m với cáp 75-3 ôm
  • Tiêu chuẩn ngoài trời: IP67
  • Nguồn cấp: DC 12V
  • Vị trí thích hợp: Trong nhà, ngoài hiên
  • Môi trường làm việc: -40°C~+60°C
  • Kích thước: ΦF110mm×95.0mm
  • Trọng lượng: 0.3KG
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Hỏi đáp về sản phẩm
Thông số kỹ thuật
THÔNG SỐ CHI TIẾT
Thương hiệu
DAHUA
Phân loại
Độ phân giải
1/2.7" 2Megapixel CMOS 25/30fps@1080P(1920×1080)
Độ nhạy sang
0.02Lux/F2.0, 0Lux IR on
Ống kính
3.6mm
Tầm xa hồng ngoại
50m với công nghệ hồng ngoại thông minh
Tính năng
Tiêu chuẩn ngoài trời
IP67
Nguồn cấp
DC 12V
Vị trí thích hợp
Trong nhà, ngoài hiên
Môi trường làm việc
-40°C~+60°C
Kích thước
ΦF110mm×95.0mm