Camera Dahua HAC-HFW1200RMP.
  • CADH063
  • 1064
Thông số sản phẩm
  • Độ phân giải 1/2.7" 2Megapixel CMOS 25/30fps@1080P(1920×1080), Cho phân giải HD trên đường truyền analog. Thời gian thực không trễ hình, Độ nhạy sáng tối thiểu 0.01Lux@F1.2(0Lux IR LED on), chế độ ngày đêm(ICR), tự động cân bằng trắng (AWB),Tự động bù sáng (AGC), chống ngược sáng(BLC), Chống nhiễu (2D-DNR), tầm xa hồng ngoại 20m với công nghệ hồng ngoại thông minh, ống kính cố định 3.6mm, chuẩn ngâm nước IP67, điện áp DC12V, công suất 3.5W,Chất liệu vỏ kim loại, Môi trường làm việc từ -30°C~+60°C, khoảng cách truyền tải trên cáp đồng trục lên đến 500m với cáp 75-3 ôm,kích thước F70mm×154mm,0.3KG
  • Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
  • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng
Đánh giá Camera Dahua HAC-HFW1200RMP. | mylook
Camera Dahua HAC-HFW1200RMP
Ưu điểm nổi bật của Camera Dahua HAC-HFW1200RMP
- Giải pháp bảo vệ an toàn kinh tế, tiết kiệm cho công trình
- Hoạt động bền bỉ ngày / đêm 24/7
- Đạt chuẩn IP67, hoạt động tốt cả trong nhà và ngoài trời
Thông số kĩ thuật nổi bật của Camera Dahua HAC-HFW1200RMP
  • Phân loại: Camera Dahua HAC-HFW1200RMP
  • Độ phân giải: 1/2.7" 2Megapixel CMOS 25/30fps@1080P(1920×1080)
  • Tầm xa nhìn đêm: 20m với công nghệ hồng ngoại thông minh
  • Độ nhạy sáng: 0.01Lux@F1.2(0Lux IR LED on)
  • Kiểu ống kính: 3.6mm cho góc quan sát 90°
  • Tiêu chuẩn ngoài trời: IP67
  • Dải nhiệt hoạt động: -30°~60°
  • Nguồn cấp: 12V DC, công suất 3.5W
  • Chất liệu: Vỏ kim loại
  • Màu sắc: Màu trắng
  • Kích thước: F70mm×154mm
  • Trọng lượng: 300g
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Thương hiệu
DAHUA
Phân loại
Camera Dahua HAC-HFW1200RMP
Độ phân giải
1/2.7" 2Megapixel CMOS 25/30fps@1080P(1920×1080)
Tầm xa nhìn đêm
20m với công nghệ hồng ngoại thông minh
Độ nhạy sáng
0.01Lux@F1.2(0Lux IR LED on)
Kiểu ống kính
3.6mm cho góc quan sát 90°
IP67
Dải nhiệt hoạt động
Nguồn cấp
12V DC, công suất 3.5W
Chất liệu
Vỏ kim loại
Màu sắc
Màu trắng
Kích thước
F70mm×154mm