Camera Dahua Thân CVI DH-HAC-HFW1200SP-S4
  • CADH059
  • 1079
Thông số sản phẩm
  • ■ Camera hỗ trợ HDCVI/HDTVI/AHD/ANALOG, tích hợp OSD
  • ■ Ống kính cố định 3.6mm, chuẩn ngâm nước IP67, điện áp DC12V, công suất 4.3W.
  • ■ Chất liệu vỏ kim loại, môi trường làm việc từ -30°C~+60°C, khoảng cách truyền tải trên cáp đồng trục lên đến 500m với cáp 75-3 ôm,kích thước 164.7mm×70mm×71.6mm 0.46kg
  • Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
  • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng
Đánh giá Camera Dahua Thân CVI DH-HAC-HFW1200SP | mylook
Ưu điểm của Camera Dahua Thân CVI DH-HAC-HFW1200SP-S4
- Độ bền bỉ đáng kinh ngạc, hoạt động tốt 24/7
- Hình ảnh sắc nét, rõ ràng
- Tích hợp nhiều công nghệ mới tân tiến cho việc sử dụng dễ dàng
Thông số kĩ thuật nổi bật của Camera Dahua Thân CVI DH-HAC-HFW1200SP-S4
  • Thời gian thực không trễ hình, độ nhạy sáng tối thiểu 0.02Lux@F1.85(0Lux IR LED on)
  • Tầm xa hồng ngoại 30m với công nghệ hồng ngoại thông minh
  • Chất liệu vỏ kim loại, môi trường làm việc từ -30°C~+60°C
  • Khoảng cách truyền tải trên cáp đồng trục lên đến 500m với cáp 75-3 ôm
  • Kích thước 164.7mm×70mm×71.6mm, 0.46kg
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Hỏi đáp về sản phẩm
Thông số kỹ thuật
THÔNG SỐ CHI TIẾT
Thương hiệu
DAHUA
Phân loại
Camera phiên bản S3 hỗ trợ HDCVI/HDTVI/AHD/ANALOG, tích hợp OSD
Độ phân giải
2.0 Megapixel
Cảm biến
1/2.7" CMOS 25/30fps@1080P(1920×1080)
Tầm xa nhìn đêm
30m
Độ nhạy sáng
0.01Lux@F1.2(0Lux IR LED on)
Kiểu ống kính
3.6mm
Tính năng
Tiêu chuẩn ngoài trời
IP67
Dải nhiệt hoạt động
Nguồn cấp
12V DC, công suất 3.6W
Chất liệu
Vỏ kim loại + Plastic
Màu sắc
Màu trắng
Kích thước
Φ106mm×93.7mm