Camera Global TAG-I42L3-F28 2M/2.8mm/ Ultra H.265 HN: 30m
  • CAGL039
  • 896
Thông số sản phẩm
  • Camera IP Dome 2M chuẩn nén Ultra 265, H.265, H.264, MJPEG
  • - 1/2.7", progressive scan, CMOS, ICR, 1080P (1920*1080): Ultra 265, H.265/ H.264/ MJPEG.
  • - Hỗ trợ 3 luồng video
  • - Ống kính cố định 2.8mm. Góc quan sát 113.1°
  • - Hồng ngoại 30m ( (98 ft), độ nhạy sáng 0.2 Lux.
  • - Main Stream: 2MP (1920×1080): Max. 25 fps;
  • - Sub Stream:720P (1280×720): Max. 25 fps;
  • - Chuẩn chống nước IP66 và chống va đập IK10
  • - Chuẩn Onvif quốc tế. Hỗ trợ tên miền miễn phí trọn đời.
  • - Nguồn cấp DC12V( ± 25% )
  • - Kích thước : Φ108.5 x 81 mm (Ø4.28” x 3.2”)
  • Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
  • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng
Đánh giá Camera Giám Sát Global TAG-I42L3-F28 Giá Tốt Chính Hãng
Camera Global TAG-I42L3-F28
Dưới đây là một vài thông số kĩ thuật đáng chú ý của Camera Global TAG-I42L3-F28:
  • Chuẩn nén Ultra 265, H.265, H.264, MJPEG
  • Hỗ trợ 3 luồng video
  • Ống kính cố định 2.8mm. Góc quan sát 112.7°
  • Hỗ trợ công nghệ nén băng thông U-code (giảm từ 70%-95% băng thông so với chuẩn nén H264)
  • Nguồn cấp DC12V( ± 25% )
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%