Bộ lưu điện UPS Cyber Power VALUE1200ELCD
  • UPCY012
  • 896
Thông số sản phẩm
  • Công nghệ GreenPower UPS™: Energy-Saving UPS
  • Công suất bộ nguồn lưu điện: 1200VA/ 720W
  • Hệ số công suất: 0.6
  • Thời gian chuyển mạch: 4 ms
  • Tần số ngõ vào: 47 – 63 Hz (Auto Sensing)
  • Điện áp ngõ vào: 160 – 265 VAC
  • Điện áp ngõ ra khi chạy pin: 230VAC +/- 7%
  • Tần số ngõ ra khi chạy pin: 50Hz/ 60Hz +/- 1%
  • Cầu chì chống quá tải
  • Dạng sóng ngõ ra: Sóng sin
  • Ắc quy: 12V/ 7.2AH x 2
  • Thời gian sạc: 8 giờ
  • Chống sét lan truyền: DSL/ Phone/ Fax/ Modem Proctection
  • Automatic Voltage Regulation (AVR)
  • Thời gian lưu điện: 10 phút (50% công suất của VALUE1200ELCD/-AS)
  • Tương thích với máy phát điện
  • Màn hình hiển thị LCD và LED
  • Kết nối với máy tính thông qua cổng USB, RS232
  • Hỗ trợ phần mềm: PowerPanel® Personal Edition
  • Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Đổi trả hàng miễn phí trong 15 ngày
  • Trả góp lãi suất 0% toàn bộ giỏ hàng
Đánh giá UPS Cyber Power VALUE1200ELCD
UPS Cyber Power VALUE1200ELCD
- Với công nghệ tiết kiệm năng lượng, dòng UPS này có thể tiết kiệm đến 75% năng lượng tiêu thụ.
UPS Cyber Power VALUE1200ELCD
Đặc điểm và ưu điểm :
- Sử dụng công nghệ GreenPower UPS : UPS tiết kiệm năng lượng
- Điều chỉnh điện áp tự động (AVR)
- Có phần mềm quản lý nguồn
- Phần mềm định kỳ tự động
- Cổng kết nối USB & Serial
mặt sau UPS Cyber Power VALUE1200ELCD
- Bảo vệ Điện thoại/Fax/Modem/DSL/Network
- Màn hình trạng thái LCD.
- Tự động khởi động/ Tự động sạc
- Tiết kiệm đến 75% điện năng tiêu thụ.
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Hỏi đáp về sản phẩm
Thông số kỹ thuật
Mô tả chi tiết
Hãng sản xuất
CyberPower
Chủng loại
VALUE1200ELCD
Part Number
Hệ số công suất
0.6
Công suất
1200VA/720W
Điện áp ra khi chạy battery
230Vac +/-7%
Dải điện áp vào
160Vac - 265Vac
Tần số nguồn vào
47-60 Hz (Auto Sensing)
Tần số nguồn ra khi chạy battery
50Hz / 60 Hz +/- 1%